

Nyaraka za Petro #00

Na Dr. Robert Dean Luginbill
Wa <https://ichthys.com>

Tafsiri ya Kiswahili na Respicius Luciani Kilambo

Ruksa ya Tafsiri Hii ya Kiswahili Imetolewa Mahususi na Dr. R. D. Luginbill
Permission For This Kiswahili Translation Has Been Kindly Granted By
Dr. R. D. Luginbill

“Sasa, kueni katika neema, na katika kumjua Bwana wetu na Mwokozi wetu, Yesu Kristo”. 2Petro 3:18

Vichwa vya Masomo

- Somo #01: Utangulizi: Kupambana na Mkakati/Hila za Shetani
- Somo #02: Tatizo la Mateso au Shida za Wakristo
- Somo #03: Ule Mpango wa Mungu
- Somo #04: Aina za Mateso
- Somo #05: Sababu za Kuteseka Kwa Wakristo
- Somo #06: Neema Katika Mateso
- Somo #07: Huduma ya Roho Mtakatifu
- Somo #08: Matokeo ya Uteule Wetu
- Somo #09: Imani na Damu ya Yesu Kristo
- Somo #10: Kukua Kiroho, Somo la Awali
- Somo #11: Ufunuo wa Mungu katika Uumbaji na Katika Yesu Kristo
- Somo #12: Fundisho-fumbo la Mpanda Mbegu
- Somo #13: Utakaso
- Somo #14: Imani na Kukua Kiroho
- Somo #15: Kuungama Dhambi
- Somo #16: Uongozi wa Roho Mtakatifu
- Somo #17: Kuiga Yesu Kristo
- Somo #18: Thawabu za Milele
- Somo #19: Kuzaliwa Upya Kiroho
- Somo #20: Ufufuo
- Somo #21: Ustahamilivu wa Imani
- Somo #22: Mitihani ya Imani Yetu
- Somo #23: Kuona kwa Macho ya Imani
- Somo #24: Nguvu Zinazoendesha Imani
- Somo #25: Mateso ya Muumini
- Somo #26: Dhiki Binafsi na Matokeo Yake kwa Wakristo
- Somo #27: Kanuni Tatu za Uwongo Zinazotishia Imani
- Somo #28: Wokovu na Ufunuo Endelevu
- Somo #29: Kupigana Kikristo & Vita ya Kiroho

Somo #30: Utakaso Duniani: Kujilinda Kikristo

Somo #31: Mtazamo wa Kikristo, Duniani na Mbinguni

Somo #32: Changamoto Tuliopewa: Kukua Kiroho

Somo #33: Analojia Tatu za Maisha ya Kikristo