Mtazamo wa Biblia kuhusu uhai wa mtoto aliye tumboni
Mada:
ANDIKO LA MSINGI
Somo hili linajadili utoaji mimba kwa mtazamo wa Biblia, likisisitiza kwamba uhai wa mtoto aliye tumboni una thamani mbele za Mungu. Mwandishi anatumia vifungu vya Maandiko, ikiwemo Kutoka 21:22–25, Warumi 9:10–13, Yeremia 1:5 na Zaburi 127:3–5, kuunga mkono hoja kwamba Mungu humjua mwanadamu kabla ya kuzaliwa na kwamba watoto ni zawadi kutoka Kwake. Somo linapinga utoaji mimba na linawahimiza wasomaji kuutazama uhai wa mtoto ambaye hajazaliwa kwa heshima na kuwajibika mbele za Mungu. Pia linatoa wito kwa viongozi na watunga sheria kutafakari nafasi ya sheria katika kulinda uhai, kwa mujibu wa msimamo wa mwandishi.