Baraka na Laana katika Maisha ya Mkristo

Matokeo ya kumtii au kutomtii Mungu
ANDIKO LA MSINGI

Somo hili linaeleza mafundisho ya Biblia kuhusu baraka na laana, kwa kuanzia maagizo ya Mungu kwa Israeli katika Kumbukumbu la Torati sura ya 27 na 28. Linaonyesha uhusiano unaowekwa katika Maandiko kati ya kusikiliza sauti ya Mungu, kutii maagizo Yake na kupokea baraka, pamoja na matokeo ya kutotii yanayoelezwa kama laana. Somo pia linajadili nafasi ya Kanisa katika kuendeleza Ufalme wa Mungu kupitia Injili, Neno la Mungu na huduma ya watumishi Wake. Msomaji anahimizwa kuchunguza maagizo ya Mungu na kutafakari jinsi utii au kutotii kunavyohusiana na maisha ya imani. Maelezo kamili yanapatikana katika somo lililoambatanishwa.

Pakua Masomo