Suala Muhimu la Biblia ya King James

Umuhimu wa uhifadhi na uaminifu wa Neno la Mungu
ANDIKO LA MSINGI

Somo hili linajadili umuhimu wa Biblia katika imani na mafundisho ya Kikristo, likisisitiza kwamba Wakristo wanapaswa kuwa na uhakika kuhusu mamlaka na uaminifu wa Neno la Mungu. Mwandishi anatetea msimamo kwamba Biblia ya King James iliyoidhinishwa ya mwaka 1611 ndiyo Neno la Mungu lililohifadhiwa bila makosa, na anakosoa matumizi ya falsafa za kibinadamu na uhakiki wa maandiko katika kutathmini tafsiri za Biblia. Anawahimiza wasomaji kuamini, kujifunza na kutii Maandiko badala ya kuyapima kwa kutegemea hekima ya mwanadamu. Somo hili linaeleza msimamo maalumu wa mwandishi kuhusu tafsiri za Biblia na linawahimiza Wakristo kutafakari kwa kina kuhusu mamlaka ya Maandiko katika maisha yao ya kiroho.

Pakua Masomo

D22 KJB Issue.pdf (266.07 KB)
D22 KJB Issue.docx (76.19 KB)